# | ชื่อสโมสร | จังหวัด | ชื่อสมาชิก (สโมสร/ ชมรม/ องค์กร) |
ที่อยู่ | เบอร์โทรศัพท์ |
---|---|---|---|---|---|
1. | สมาคมกีฬาสมัครเล่นแห่งจังหวัดกาญจนบุรี | จังหวัดกาญจนบุรี | นายชูศักดิ์ แม้นทิม | ตำบลท่ามะขาม อำเภอเมือง จังหวัดกาญจนบุรี 71000 | |
2. | สมาคมกีฬาแห่งจังหวัดชัยนาท | จังหวัดชัยนาท | นายอนุสรณ์ นาคาศัย | ตำบลเขาท่าพระ อำเภอเมือง จังหวัดชัยนาท 17000 | |
3. | สโมสรกีฬาโรงเรียนคุรุประชาสรรค์ | จังหวัดชัยนาท | นายวิเชียร แก่นไร่ | โรงเรียนคุรุประชาสรรค์ 230 หมู่ที่8 ตำบล แพรกศรีราชา อำเภอ สรรคบุรี จังหวัดชัยนาท 17140 | |
4. | สโมสรกีฬาโรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 46 จังหวัดชัยนาท | จังหวัดชัยนาท | นางสิรินนา ไชยรักษ์ | โรงเรียนประชานุเคราะห์ 46 83 หมู่ที่ 8 ตำบลธรรมามูลอำเภอเมือง จังหวัดชัยนาท 17000 | |
5. | สโมสรกีฬาโรงเรียนสรรพยาวิทยา | จังหวัดชัยนาท | นายสุชาติ กลัดสุข | โรงเรียนสรรพยาวิทยา หมู่ที่ 4 ตำบล สรรพยา อำเภอ สรรพยา จังหวัดชัยนาท 17150 | |
6. | สโมสรกีฬาโรงเรียนหันคาพิทยาคม | จังหวัดชัยนาท | นายสัมฤทธิ์ รงค์ทอง | โรงเรียนหันคาพิทยาคม 668 หมู่1 ตำบล หันคา อำเภอ หันคา จังหวัดชัยนาท 17130 | |
7. | สมาคมกีฬาแห่งจังหวัดนครสวรรค์ | จังหวัดนครสวรรค์ | นายภิญโญ นิโรจน์ | สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์ ถนนพหลโยธิน ตำบลนครสวรรค์ตก อำเภอเมือง จังหวัดนครสวรรค์ 60000 | |
8. | สโมสรไทรน้อย | จังหวัดนนทบุรี | พันเอก วริทธิ์ ปานสุวรรณ | 90/1044 หมู่ 6 ตำบลบางบัวทอง อำเภอบางบัวทอง จังหวัดนนทบุรี 11110 | |
9. | สโมสรโรงเรียนกีฬาจังหวัดนครปฐม | จังหวัดนครปฐม | นายระวี ปราถน์วิทยา | 132 หมู่ 2 ตำบลสนามจันทร์ อำเภอเมืองนครปฐม จังหวัดนครปฐม 73000 | |
10. | สโมสรโรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์ | จังหวัดนครสวรรค์ | นายปลวัชร รุจิรกาล | 284 ตำบลบึงเสนาท อำเภอเมือง จังหวัดนครสวรรค์ 60000 | |
11. | สมาคมกีฬาแห่งจังหวัดประจวบคีรีขันธ์ | จังหวัดประจวบคีรีขันธ์ | นายยุทธชัย ปริยวาที | สนามกีฬาจังหวัดประจวบคีรีขันธ์ 1 ถนนประจวบคีรีขันธ์ อำเภอเมือง จังหวัดประจวบคีรีขันธ์ 77000 | |
12. | สโมสรกีฬาชมรมมวยสากล เกาะหลัก | จังหวัดประจวบคีรีขันธ์ | ร.ท.ทศพล ศรีมณี | ชมรมมวยสากลเกาะหลัก 135 หมู่ที่ 5 ตำบล เกาะหลัก อำเภอเมือง จังหวัดประจวบคีรีขันธ์ 77000 | |
13. | สโมสรกีฬาชมรมมวยสากล ดอนทราย | จังหวัดประจวบคีรีขันธ์ | ร.อ.ทักษิณ จิตตคาม | ชมรมมวยสากลดอนทราย ร้อย.ทสห.บน.5 ตั้งอยู่ที่ 135 ตำบล เกาะหลัก อำเภอเมือง จังหวัดประจวบฯ 77000 | |
14. | สมาคมกีฬากรุงเก่า | จังหวัดพระนครศรีอยุธยา | นายสุรรณลภ ภูวบัณฑิตสิน | สนามกีฬาจังหวัดพระนครศรีอยุธยา ถนนปรีดี-ธำรง ตำบลไผ่ลิง อำเภอพระนครศรีอยุธยา จังหวัดพระนครศรีอยุธยา 13000 | |
15. | สมาคมกีฬาแห่งจังหวัดลพบุรี | จังหวัดลพบุรี | นายจำเริญ สละชีพ | สนามกีฬาพระราเมศวร ถนนพระนารายณ์มหาราช ตำบลทะเลชุบศร อำเภอเมือง จังหวัดลพบุรี 15000 | |
16. | สโมสรกีฬาโรงเรียนบ้านหมี่วิทยา | จังหวัดลพบุรี | นายสุวรรณ บุญคง | โรงเรียนบ้านหมี่วิทยา หมู่ที่5 ตำบลสนามแจง อำเภอบ้านหมี จังหวัดลพบุรี 15110 | |
17. | สโมสรเหิรเวหา | จังหวัดลพบุรี | พลโท ศิริชัย เทศนา | หน่วยบัญชาการสงครามพิเศษ 130 หมู่ 3 ตำบลทะเลชุบศร อำเภอเมืองลพบุรี จังหวัดลพบุรี 15000 | |
18. | สโมสรกีฬามวยสากลจังหวัดสิงห์บุรี | จังหวัดสิงห์บุรี | นายณรงค์ สุมะโน | 598/8 ถนนโพธิ์เก้าต้น ตำบลบางพุทรา อำเภอเมือง จังหวัดสิงห์บุรี 16000 | |
19. | สโมสรกีฬาโรงเรียนค่ายบางระจันวิทยาคม | จังหวัดสิงห์บุรี | นายมานิตย์ อิ่มอ่อง | โรงเรียนค่ายบางระจันวิทยาคม 26/2 หมู่4 ถนนสิงห์บุรี-สุพรรณบุรี ตำบลบางระจัน อำเภอค่ายบางระจัน จังหวัดสิงห์บุรี | |
20. | สโมสรกีฬาโรงเรียนท่าช้างวิทยาคาร | จังหวัดสิงห์บุรี | นายสมศักย์ แย้มนุ่น | โรงเรียนท่าช้างวิทยาคาร 36 หมู่ 1 ตำบลถอนสมอ อำเภอท่าช้าง จังหวัดสิงห์บุรี 16140 | |
21. | สโมสรกีฬาโรงเรียนบางระจันวิทยา | จังหวัดสิงห์บุรี | นายสมศักย์ แย้มนุ่น | โรงเรียนบางระจันวิทยา หมู่ที่ 3 ตำบลสิงห์ อำเภอบางระจัน จังหวัดสิงห์บุรี 16130 | |
22. | สโมสรกีฬาโรงเรียนพรหมบุรีรัชดาภิเษก | จังหวัดสิงห์บุรี | ว่าที่ ร.ต.ชาญชัย กาศักดิ์ | โรงเรียนพรหมบุรีรัชดาภิเษก 35 หมู่3 ตำบลบ้านหม้อ อำเภอพรหมบุรี จังหวัดสิงห์บุรี 16120 | |
23. | สโมสรกีฬาโรงเรียนศรีวินิตวิทยาคม | จังหวัดสิงห์บุรี | นายวิชาญ การะเกตุ | โรงเรียนศรีวินิตวิทยาคม 132 หมู่ 8 ตำบลอินทร์บุรี อำเภออินทร์บุรี จังหวัดสิงห์บุรี 16110 | |
24. | สโมสรกีฬาโรงเรียนศรีศักดิสุวรรณวิทยา | จังหวัดสิงห์บุรี | นายเกรียงไกร เต่าคำ | โรงเรียนศรีศักดิสุวรรณวิทยา ม.7 ต.เชิงกลัด อ.บางระจัน จ.สิงห์บุรี 16130 | |
25. | สโมสรกีฬาโรงเรียนสิงหพาหุ ประสานมิตรอุปถัมภ์ | จังหวัดสิงห์บุรี | นายประกิจ คุรโท | โรงเรียนสิงหพาหุ 'ประสานมิตรอุปถัมภ์' 156 ม.1 ตำบล จักรสีห์ อำเภอ เมืองสิงห์บุรี จังหวัดสิงห์บุรี 16000 | |
26. | สมาคมกีฬาแห่งจังหวัดสุพรรณบุรี | จังหวัดสุพรรณบุรี | นายวราวุธ ศิลปอาชา | ศาลากลางกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี (ชั้น 2) ถนนสุพรรณบุรี-ชัยนาท ตำบลสนามชัย อำเภอเมือง จังหวัดสุพรรณบุรี 72000 | |
27. | สโมสรโรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี | จังหวัดสุพรรณบุรี | ว่าที่ร้อยตรี อานนท์ สำรวจการณ์ | 1/47 หมู่ 4 ถนนมาลัยแมน ตำบลรั้วใหญ่ อำเภอเมือง จังหวัดสุพรรณบุรี 72000 | |
28. | สโมสรสถาบันการพลศึกษาประจำวิทยาเขตสุพรรณบุรี | จังหวัดสุพรรณบุรี | นายสมชาย ประเสริฐศรี | 1 หมู่ 4 ตำบลรั้วใหญ่ อำเภอเมือง จังหวัดสุพรรณบุรี 72000 | |
29. | สมาคมกีฬาแห่งจังหวัดอ่างทอง | จังหวัดอ่างทอง | นายภราดร ปริศนานันทกุล | ศูนย์กีฬาจังหวัดอ่างทอง ตำบลย่านซือ อำเภอเมือง จังหวัดอ่างทอง 14000 | |
30. | สโมสรกีฬาโรงเรียนบางเสด็จวิทยาคม | จังหวัดอ่างทอง | นายบรรจบ เฉลยมรรค | โรงเรียนบางเสด็จวืทยาคม 58/9 หมู่ที่ 2 ตำบลบางเสด็จ อำเภอป่าโมก จังหวัดอ่างทอง 14130 | |
31. | สโมสรโรงเรียนกีฬาจังหวัดอ่างทอง | จังหวัดอ่างทอง | นายณรงค์ คำหงส์ | 39/53 หมู่ 8 ตำบลไชยภูมิ อำเภอไชโย จังหวัดอ่างทอง 16000 |